F5 Room | Buôn Gió Muôn Nơi

Đã vậy chém cho bay nóc . Bay nhà . Bay a bay luôn . Mà không biết chém sao cho có chủ ngữ Vị Ngữ Ta . Chán thật . Đầu óc thì trống không. Có em nào lên đây gạ gấm tán tính có phải ngon lành cành đào hơn không ? À mà mình như topic nào có nhiều cmt nhất win giải à hay sao bác . Hay mình chỉ được lên lv thôi :cry:

2 Likes

Này hiện chưa có Event gì hết , chỉ là vô sinh hoạt 4Room để tăng lev sau này có event thì tham gia :))

4 Likes

Cứu . Trust nâng lv mà kêu điền thông tin qq gì ấy bác nhỉ . Mới zô nghê chém gió nên còn khá lạ lấm trong vấn đề nay

2 Likes

Này đó. Chúng tôi thấy bạn đang bận đọc, điều này thật tuyệt vời, vì vậy chúng tôi đã nâng cấp cho bạn một mức độ tin cậy! Chúng tôi thực sự vui mừng khi bạn dành thời gian cho chúng tôi và chúng tôi muốn biết thêm về bạn. Hãy dành một chút thời gian để điền vào hồ sơ của bạn hoặc thoải mái bắt đầu một chủ đề mới
Điền vào Hồ sơ thì điền những cái gì các bác

3 Likes

Thì edit profile thôi , thông tin mail , xác minh 2 bước , avatar …

4 Likes

Ờ ok bác . Mà email đợt trước very rồi nên nó có sẵn rồi

2 Likes

Cùng hỗ trợ lẫn nhau. Group hay quá vậy

1 Like

Tiếng Việt chắc toàn người Việt Nam

1 Like

Tiếng Việt dành cho nhóm người Việt bác nhé

2 Likes

Vẫn nên cẩn thận nhé bác, không may dính phải spam đấy

3 Likes

Buôn gió muôn nơi, dậy sớm tập thể dục nào mn ơi

2 Likes

Giờ ai rep là nó gứi về mai . Liên kết lẹ vãi chuối

2 Likes

Ừ, đúng rồi bác ,nhanh gọn

3 Likes

Good morning ace. :slightly_smiling_face::vietnam::slightly_smiling_face:

3 Likes

Giống cuộc thi viết văn ghê. Ra thêm chủ để viết văn miêu tả Cảm nhận về Trust. Ai được nhìu like đc thưởng twt nhỉ.

2 Likes

chỗ này anh em việt nam chắc chém gió banh topic luôn :smile:

2 Likes

Chém gió luôn là nghề chính của dân trade VN

4 Likes

Sáng ra mở máy thấy mười mấy tin nhắn , mấy mợ này cũng chịu khó 8 ghê :joy:

3 Likes

thơ văn hay thế a thả tim cho tình cảm đê

3 Likes

Đây là 1 group có ỹ nghĩa rất cao. Nó có thể giúp tôi đạt 1 tỉ vnd trong năm nay. Phai ting

3 Likes