Hỏi Nhanh - Đáp Gọn. Nơi giải đáp các thắc mắc

Mình có chuyển BNB sang ETH trong ví Trust thông qua pancakeswap. Giao dịch mình thấy đã thành công nhưng trong ví Trust mình vẫn chưa nhận được ETH. Có đọc thông tin thì thấy phí gas cần phải 22 thì giao dịch mới nhanh. Mình check của mình có 5 thôi (mình kg nhớ mình có chỉnh phí này hay ko). Nếu vậy thì thời gian bao lâu mới nhận được ETH. Và chắc chắn giao dịch này là đúng và mình sẽ nhận được ETH ?

Cám ơn sự trợ giúp

1 Like

Xin chào, Tôi đã gửi 34.000 PHT mạng Tron từ trust wallet tới một tài khoản khác cũng sử dụng ví trust wallet. Giao dịch đã được gửi thành công. Tôi vào kiểm tra lại giao dịch trên gửi tài khoản, thì không hiện giao dịch. Tiền đã trừ tài khoản của tôi. Địa chỉ ví gửi TAjJPzxE88ccBgVn3xC2X55pin28A5NuAf, ví nhận TKXfLnn3mRhQmmnVKpa3Jn2irqAZyLRNY6. 1.28.8 phiên bản. Hãy kiểm tra giúp tôi.

Tôi gửi ETH Từ sàn bennace sang ví truts watlet nhưng đã chọn nhầm mạng lưới là BEP20
GIAO dịch trên bennace báo đã thành công
Còn ví truts thì chưa nhận được.
Nhờ admin chỉ giúp cách khôi phục lấy lại eth ạ

Mình cũng tương tự, mình chuyển ETH từ Binance sang ví trust, sàn báo đã chuyển, nhưng ví trust vẫn chưa nhận dc. Giúp mình với ạ

Ad oi, giúp em với aj. Em chuyển ETH từ Binance sang ví trust, sàn báo đã chuyển, nhưng ví trust vẫn chưa nhận dc. Huhu

Bạn ơi cho mình hỏi trường hợp của b đã xử lý xong chưa. Mình cũng bị như vậy không biết sao

Chào các bác! Em có chuyển XLM mà quên không nhập địa chỉ giờ coin bị thất lạc, làm sao để khôi phục ạ?

Tôi đã bị lừa đảo cấp mã bảo mật cho người khác. Sau đó tôi rút hết tiền. Không hiểu sao ứng dụng không gửi để xác nhận mà đã bị rút hết tiền một cách lặng lẽ vậy

Khi giao dịch mua coin trên uniswap bị lỗi, trust ưallet vẫn trừ phí? Có cách nào lấy lại phí.
Xin giải đáp thắc mắc.

1 Like

Xin chào Ad, hôm qua mình có thực hiện 2 lệnh gửi tiền ETC từ Binance qua Trust wallet.
Lệnh 1 mình gửi qua địa chỉ ví có hỗ trợ mạng BEP20 và mình đã nhận được tiền.
Lệnh 2 mình ấn nhầm sang địa chỉ ví đồng ETC không hỗ trợ mạng BEP20. Lệnh này mình không thấy tiền đâu.
Ad cho mình hỏi trường hợp này cần làm gì để lấy được tiền lại ạ?
Mình gửi Ad thông tin giao dịch:

Lệnh 1:
TxID

0x4e9482bc75531d8ac4615288f3bf0e9dc5045b1a1e7a4cdf190310be02efc944

Lệnh 2:

TxID:
0xc3c7ee71e08a8ff2c895b10cc7bee83757bc66da9d7375e7ecb65a30016bef94

Xin chào ad. Xin hãy giúo tôi! Hôm nay tôi không thực hiện giao dịch nào với đồng safetoken tuy nhiên số safetoken trong ví đã bị mất.
Tổng số 142 tỉ coi safetoken hiện nay chỉ còn ~ 49000 coi. Làm ơn giúp tôi.

:joy: em cũng bị hack. A có lấy lại được ko ???. Vừa chuyển vào bị hack luôn

Mình cũng bị hack. B hỏi được ai cách lấy lại chưa chỉ m với. Chẳng hiểu ví gì chuyển đi không một xác nhận

1 Like

Ví Trust không thể bị tấn công.
Nếu tiền mã hóa của bạn đã bị chuyển đi mà không đó bạn thực hiện, thì đó là do:

1. Bạn đã chia sẻ 12 từ khóa sao lưu ví của mình
  2. Bạn đã lưu 12 từ khóa sao lưu ví của bạn ở một nơi thực sự không an toàn;
  3. Thiết bị của bạn bị hỏng hoặc bị xâm nhập;
  4. Ai đó đã có quyền truy cập thực tế vào thiết bị của bạn;
  5. Bạn đã sử dụng DApp (Ứng dụng phi tập trung) có quyền truy cập vào khóa cá nhân của bạn và bạn đã cho phép nó làm như vậy. Việc xác nhận các giao dịch từ các DApp độc hại có thể cho phép chuyển tài sản của bạn tự động.

Bạn có thể làm gì?
Tạo ví mới, lưu trữ an toàn cụm từ khôi phục ví mới của bạn (trên giấy ở nhiều nơi) và quên những tài sản đã có trong ví đã bị xâm phạm của bạn.

Chúng tôi có thể làm gì?
Không thể làm gì hết.

Anh em có ai hỗ trợ giùm. Mình đổi điện thoại mới và cài lại Ví Trust, rồi nhập 2 QR code nhưng tài khoản trong ví trust cũ ko qua ví trên điện thoại mới.

Hello các anh em
Tình hình là em bị chuyển nhầm qua ví ( chỉ được xem) em ko biết làm sao để chuyển số dư về multicoin wallet. Các a giúp em với
Và e có chuyển nhầm qua 1 địa chỉ khác nó là mã code của bscscan làm sao em có thể lấy lại được số dư của em. Thanks các anh

Xin ad trợ giúp em ạ, em khôi phục ví mà số coin của em khôg thấy hiện là bị làm sao ạ

Xin chào, mình bị vấn để ở việc chuyển khoản ở ví tron.

Khi mình bấm xác nhận chuyển khoản hệ thống báo lỗi mặc dù trong ví mình còn hơn 1Tron là phí chuyển.

Lỗi giao dịch

Contract validate error: Validate TransferAssetActuator erorr, insuddicient fee.

Hi addmin!
Tôi có thực hiện lệnh chuyển 1 đồng token ví ERC20. Tôi chuyển rất nhiều lần nhưng đều báo lỗi và không chuyển đi được. Phí trừ của tôi rất nhiều lần. Nhờ addmin kiểm tra giúp xem có vấn đề gì xảy ra ạ. Thanks.
Tôi đính kèm lệnh chuyển để addmin kiểm tra giúp ạ:
0xd0b0493c739b5c2934ca24ad1c5f80c4e941888b3883c1730f80eb5efca023f7

1 Like

Admin cho em hỏi. Em có chuyển nhầm USDT ( mạng BEP20) ở ví trust lên remitano mạng ERC20 giờ làm sao để em lấy lại được ạ. Mong được admin giúp đỡ em cảm ơn ạ