Hỏi Nhanh - Đáp Gọn. Nơi giải đáp các thắc mắc

**** Qui định:*

• Chỉ dành riêng cho mục đích cần giải đáp, giúp đỡ các vấn đề khúc mắc.
  • Mọi thành viên nếu biết đều được trả lời, hướng dẫn cho người chưa biết.
  • Không chat nhãm, chào hỏi, lang man… không đúng trọng tâm của topic.
    **** Quyền lợi:*
  • Được các thành viên có kiến thức giúp đỡ những cái còn khúc mắc.
  • Thành viên tích cực giúp đỡ, giải đáp sẽ có Tip.
    *** Chân thành cảm ơn **
23 Likes

Ok bác . Thể qua topic bển ngồi trà đá đàm đạo cùng các cao nhân

Xin chào, mình cần giúp đỡ.

Mình có rút xrp về ví trust nhưng không điền tag, mình muốn hủy lệnh rút được không?

@dungmt Anh xem giúp bạn ấy với nhé.
@Vanlinhnguyen @Yukin

Mình cần giúp đỡ! Mình bán BNB trên sàn của ví trust sang usdt & eth mà không thấy về ví

hiện tại mình có rút bnb về ví trust nhưng bên sàn binance đã xác nhận hoàn thiện , mình có hỏi hỗ trợ bên đó và nói đã chuyển. nhưng ví trust mình vẫn chưa nhận được . mình cần được hỗ trợ

1 Like

Mình gửi FLM từ Binance qua ví Trust, mà ví Trust không hỗ trợ
Mình gửi từ FLM Binance qua ONT ví Trust, ae nào giúp mình với :frowning: mình gửi nhầm ví nên thành ra giờ đứng luôn

Ad ơi mình lỡ chuyển nhầm usdt từ trust sang ví eth bên binance, hiện tại đang chờ xử lý ( mình để gas siêu thấp ), bây giờ làm thế nào để huỷ giao dịch này ạ ! Thank ad

1 Like

Ai giúp mình xử lý vấn đề này với. Đặt lệnh bán BNB 16 ngày chưa hoàn thành ( sàn giao dịch của ví Trust ). Giờ làm sao hủy. Thanks .

Cho em hỏi là em chuyển usdt từ ví trust bằng BEP20 sang sàn houbi mà địa chỉ nguoi nhận dùng mạng ERC20,tiền k đến được có cách nào lấy lại không add

Mình cần giúp đỡ. M chuyển TFUEL từ binance sang ví đã báo nhận TFUEL rồi nhưng vẫn hiện số lượng TFUEL là số 0. Ai biết giúp m dc k?

anh ơi em cần hỗ trợ về bị hack tiền trong wallet ví trust ạ . Anh có thể check tk tele để tiện nói chuyện được không an

xin chào! mình không hề thực hiện giao dịch gì cả mà eth của mình tự nhiên bị trừ, ai biết cách lấy lại không ạ?

Mình có 5 lênhh swap được nhưng chặp thông báo lại là ko đc, rồi mình mất phí cho giao dịch đó, cái phí này có trả lại ko ạ

Dạ em chào ad,

Hiện em có chuyển 10 HT (mạng ERC20) từ ví trust Wallet sang ví Houbiwallet mà địa chỉ nhận HT của houbi không thể hiện mạng. Ví trust wallet em đã báo chuyển số token đó rồi và hơn 24 giờ đồng hồ em không nhận được token trong ví Houbi. Cho em hỏi có cách nào lấy lại không ạ?
số hash tx transaction trên etherscan: 0x9081bda32da12090a72067b6f8865921d5eed0c96a8d4a8808f64afddcd23e92

Xin chào. Mình cần giúp đỡ. Mình có gửi 100 busd từ binance sang trust. Mà thấy báo là đã nhận được tiền rồi. Mình cũng thấy tiền về ví rồi. Nhưng một lúc sau vào lại thì không thấy tiền đâu cả. Load lại ví các kiểu cũng không thấy đâu cả.

Chào anh.
Em bị mất điện thoại giờ em muốn lấy lại 12 ký tự để lấy ví thì sao hả anh

Em mất 12 ký tự .
Bây giờ em làm sao để lấy lại 12 ký tự được lại ạ
Em cảm ơn

admins cho mình hỏi làm thế nào để mở được dApp Browser trên IOS với ạ. Trustwallet của mùnh trên iphone ko có dApp Browser nên ko thể kết nối với Pancakeswap được.